Kluai and A

Kluai and A

ผู้เยี่ยมชม

bananie.love.aa@gmail.com

คิดไม่ผิดเลยค่ะ ที่เลือก Bestlove Weddingstudio ^_^ (5900 อ่าน)

15 ก.พ. 2556 01:27

:ss: สวัสดีค่ะพี่หนิง และ ทีมงาน Bestlove ทุกคน :^_^: ขอขอบคุณพี่หนิง และทีมงาน Bestlove ทุกๆคนด้วยนะคะ ที่คอยแนะนำเรื่องต่างๆให้เราทั้งสองคนเป็นอย่างดี
ทีมงานทุกคนมีความเป็นมืออาชีพมากค่ะ ตอนถ่าย prewedding ทีมงานคอยดูแลเราทั้งสองคนดีมากค่ะ
- ขอบคุณทีมพี่ๆตากล้อง (PLuck และ พี่โต๋คนสวย) ที่คอยแนะนำท่าทางต่างๆ มุมกล้อง เทคนิค จนภาพออกมาสวย และน่ารักมากค่ะ เวลาถ่ายภาพก้สนุกดี ขำๆ แรกๆเราสองคนเกร็งมาก
แต่พอถ่ายไปเรื่อยๆ พี่ๆให้ความเป็นกันเอง มีมุขขำๆ จนเราทั้งสองคนหายเกร็งไปเลยค่ะ พี่ทั้ง 2คนน่ารักจิงๆค่ะ
- ขอบคุณน้องเอส Makeup คนเก่ง น้องเอสแต่งหน้า ทำผม เซ็ทผม เก่งมากๆค่ะ ปลื้มสุดๆเลย เปลี่ยนชุดเปลี่ยนผม น้องเอสก้ทำได้เข้ากันเป็นอย่างดี ตอนถ่าย น้องก้คอยดูแลหน้าผมตลอดเวลาเลยค่ะ
ยืนยันเลย น้องเอสแต่งหน้าสวยมากกกกก
- ขอบคุณ Kเจ และน้องหวาน Costume ผู้น่ารักด้วยนะคะ ที่คอยดูแลเรื่องเสื้อผ้า และเรื่องอาหารการกินตลอดการถ่ายทำเลย ชุดหลวมไป คับไป น้องหวานแก้ไขให้ได้หมดค่ะ หิวก้บอกได้ น้องหวานจัดให้ทันที
สรุปคือ คิดไม่ผิดจิงๆค่ะ ที่เลือก Bestlove Weddingstudio ทุกคนมีความเป็นมืออาชีพ ราคาก้ไม่แพง สมเหตุสมผล ไม่มีการหลอกลวง หรือบังคับให้จ่ายอะไรเพิ่มเติมเลย รูปก้ให้ไฟล์หมด ปลื้มจิงๆค่ะ
(ลืมบอกไป จิงๆชอบตั้งแต่ครั้งแรกที่เข้าไปที่ร้านแล้วค่ะ พี่หนิงไม่ได้บังคับให้เราต้องซื้อ Package เดี๋ยวนั้นเลย ให้กลับไปคิดตัดสินใจ ลองดูที่อื่นเปรียบเทียบก่อนได้ แฟร์สุดๆค่ะ)
:ss: :ss: ใครที่ลังเลอยู่ ลองเข้าไปที่ร้านดูได้ค่ะ พี่หนิงใจดีจิงๆ ไม่ยื้อยุดฉุดกระชากเหมือนที่อื่นแน่นอนค่ะ :w::w:

From >> กล้วย & เอ Prewedding @ Mestyle Place DD. 11 Feb 2013 :h: :h:

58.9.153.133

Kluai and A

Kluai and A

ผู้เยี่ยมชม

bananie.love.aa@gmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

18 ก.พ. 2556 13:50 #1

สวัสดีค่ะ
น้องทั้งสอง  พี่ๆและทีมงานทุกคน ต้องขอขอบคุณ น้องเช่นกานนะค่ะ  ที่เลือกใช้ บริกานร้าน bestlove พี่ๆๆยินดี ให้บริกานน้องทั้งสองเต็มที่เลยจร้า  
ขอบคุณมากๆๆอีกครั้งจร้าาาา

58.9.157.64

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

Jessie

Jessie

ผู้เยี่ยมชม

awjkrbgsugyi@gmail.com

5 ก.ค. 2567 14:21 #2

The travel addict inside you is craving for new adventure?Things to do will suggest you the new destination for your next journey with all the best spots around the world.

<div id="gtx-trans" style="position: absolute; left: 493px; top: -14px;"> </div>

14.191.164.83

Jessie

Jessie

ผู้เยี่ยมชม

awjkrbgsugyi@gmail.com

Chase Your SEO

ผู้เยี่ยมชม

kashifahemd0900@gmail.com

19 ก.ค. 2567 19:26 #3

Effective time management bizop.org is vital for small business owners.

116.206.66.124

ผู้เยี่ยมชม

kashifahemd0900@gmail.com

ruthdean

ruthdean

ผู้เยี่ยมชม

ruthdean2@gmail.com

25 ส.ค. 2567 15:11 #4

Excellently written article, doubts all bloggers offered the identical content since you, the internet has to be far better place. Please stay the best!prom dress inspiration

116.206.66.86

ruthdean

ruthdean

ผู้เยี่ยมชม

ruthdean2@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image